• 533เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

แจกเกสร N.Dyeriana (ปิดการแจกครับ)

เงิน
466
ความดี
401
เครดิต
0
จิตพิสัย
0
พอดีที่บ้าน N.Dyeriana ออกดอก ก็เลยตัดกะว่าจะทิ้ง แต่พอดีเห็นช่อบนๆ กำลังบานน่าจะใช้ได้ ใครอยากได้ลองไปผสมดูลงชื่อเลยครับ
น่าจะให้ไปทั้งช่อ หรือถ้ามีคนลงชื่อมากกว่า ๑ คน อาจจะแบ่งได้ ตอนนี้ทิ้งไว้ในตู้เย็นครับ วันจันทร์จะส่ง EMS ให้
ปล.๑ ไม่รับประกันใดๆทั้งสิ้นว่าจะผสมติด ตอนนที่รับเกสรไปอาจจะใช้ไม่ได้แล้ว
ปล.๒ ส่งทาง EMS ให้ฟรีครับ
ปล.๓ รูปไม่ได้ถ่ายไว้ครับ ลองดูรูปจากกระทู้เก่าได้ครับ
คลิกเลยครับ
เงิน
466
ความดี
401
เครดิต
0
จิตพิสัย
0
ตอนนี้มีคนขอรับไป 1 คนแล้วครับ
ถ้าใครสนใจอีกลงชื่อก่อนวันอาทิตย์ ก่อน 4 ทุ่มนะครับ
สายๆวันจันทร์จะแพ๊คส่งครับ
เงิน
466
ความดี
401
เครดิต
0
จิตพิสัย
0
Re:แจกเกสร N.Dyeriana
ปิดการแจกครับมีคนขอรับไป ๑ ท่าน พรุ่งนี้ส่งให้ทั้งช่อครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้