• 624เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

N.Ampullaria Red Strip  (ปิดการขายครับผม)

ระดับ : นักธุรกิจ
เงิน
462
ความดี
354
เครดิต
0
จิตพิสัย
0

สวัสดีครับ เอา N.Ampullaria Red Strip ต้นใหญ่ๆ มาจำหน่ายครับลองดูขนาดต้นเทียบกับขวดแป๊ปซี่ดูครับ
มี 2 หน่อใหญ่มากๆ และอีก 2 หน่อ ขนาดย่อมลงมาตอนนี้มีหม้อติดต้นอยู่ 1 หม้อครับ
ไม้ซุกๆ ไว้ไม่ค่อยโดนแดด พึ่งเอาออกมาไล่แดดครับ สนใจสอบถามราคาทาง PM ราคาไม่แรงอย่างที่คิดครับ
ลองพิจารณากันดูครับ
มาลองดูขนาดต้นกันครับ
[attachment=47486]
[attachment=47487]  
หม้อติดต้นครับ
[attachment=47488]
[attachment=47489]  
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้